เว็บการ์ตูน อ่านการ์ตูน อ่านการ์ตูนออนไลน์ อ่านการ์ตูนแปลไทย การ์ตูนญี่ปุ่น ฟรี

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครใช้งาน
ค้นหา
ดู: 20849|ตอบ: 1

ลงโฆษณากับเรา  ปิด [คัดลอกลิงก์]

Rank: 20Rank: 20Rank: 20Rank: 20Rank: 20

DONATE
0
Thank
3139
ยูโร
45351
เครดิต
330580

Kirigaya Kazuto Eucliwood Hellscythe Yūki Asuna

Pet:
Ikaros Griffon
ยินดีรับใช้ทุกคนค๊า

©
โพสต์เมื่อ 2013-4-24 17:18:43 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
shared Ping your blog, website, or RSS feed for Free

โดยแต่ละวัน จะมีคนเข้าชมประมาณวันละ  20K และ ดูหน้าเว็บประมาณวันละกว่า แสนครั้งต่อวัน สถิติวัดโดย histats.com ครับ แม่นยำและชัว เป็นที่นิยมใช้กัน

พิเศษ เรามีบริการโปรโมท ร้านค้าของท่าน เว็บไซค์ของท่านที่ลงโฆษณากับเรา ผ่าน Facebook Fanpage ของเรา ฟรี โดยแล้วแต่จะตกลงกัน ว่าให้ทำกี่วัน กี่ครั้ง

สถิติ http://www.histats.com/viewstats/?SID=2253588&f=2
หรือ  http://www.stats.in.th/?cmd=stats&sid=48713

โดยเว็บเรารับทุกแนวครับ ยกเว้นแต่ 18+ ครับ หากเพื่อนๆ กำลังหายอดขาย หรือ คนเข้าเว็บ
ไม่ควรพลาดเว็บเราเลยครับ

ราคาถูกมากครับ ลงนานๆโครตคุ้มเลย ลองทักมาได้นะครับ

โดยป้ายโฆษณาทุกป้ายจะติดใต้เมนูหลักเลยครับ เลื่อนมาผ่านทุกสายตาแน่นอน

ขนาดที่รับ นะครับ แสดงผลใต้เมนูหลักทุกหน้าครับ แสดงผลทุกหน้า

ขนาด 120*120
ขนาด 550*100
ขนาด 550*150
ขนาด 1100*100
ขนาด 1100*150
ขนาด 1100*200

ขนาดอื่นๆหรือ ตำแหน่งอื่นๆ หลังไมค์มาได้เลยครับ

ยํ้าเลยนะครับ ทุกป้าย ทุกตำแหน่ง ติดใต้เมนู มองเห็นชัดแน่นอนคร้าบบบ !!  ต้องการตำแหน่งอื่นๆสอบถามได้เลยครับ

พิเศษถ้าลงในช่วงนี้ ผมลดให้จากราคาหน้าร้านอีกครับ

สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

cartoonbaka-th(at)hotmail.com

หากมีการปรับแต่งป้ายโฆษณาหรือตำแหน่ง ขนาด ขออนุญาติไม่บอกก่อนล่วงหน้า เพื่อความสวยงามของ Skin ครับ ^^

ตัวอย่างสถิติ

ดูคลิปไม่ได้ขึ้นจอฟ้า กด Show แล้ว Hide ใหม่จนกว่าจะได้ครับ ถ้าไม่ได้จริงๆแจ้งผู้ดูแลครับ

Rank: 1

DONATE
0
Thank
0
ยูโร
11
เครดิต
521
โพสต์เมื่อ 2013-5-25 13:25:52 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
shared Ping your blog, website, or RSS feed for Free

วันนี้อากาสดีไหมนะ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครใช้งาน

รูปภาพ ไฟล์วิดีโอ ไฟล์เกมส์ หรือไฟล์ต่าง ๆ ถูกนำลิ้งตรงมาจากเว็บไซค์อื่นๆ
หากพบปัญหาการละเมิดลิขสิทธิ์ทางเว็บยินดีนำรายการที่ละเมิดที่แจ้งมาออกให้โดยทันทีต้องการแจ้งลบไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์โปรดแจ้ง [email protected] เราไม่มีเจตนาฝ่าฝืนใดๆ

อ่านการ์ตูน|ดูการ์ตูนออนไลน์|โหลดการ์ตูน|โหลดเกมส์ PC|CartoonBaka-TH ping fast  my blog, website, or RSS feed for Free Ping your blog, website, or RSS feed for Free
รูปภาพและเนื้อหา รวมถึงลิ้งวิดีโอ ไฟล์ ต่างๆถูกนำมาเผยแพร่จากสมาชิกเว็บอื่นๆ หากต้องการติดต่อแจ้งลบ แจ้งได้ที่ // Contact Us [email protected]

GMT+7, 2017-9-27 04:47 , Processed in 0.037707 second(s), 24 queries .